ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ integrated led street lights ip65 ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
โคมไฟยาว 7500lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50 วัตต์ในตัว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
60W 90W 250W 15000lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
3000k LED พลังงานสูงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เสาไฟฟ้าโซลาร์เซลล์ติดตั้ง 30watt 60watt 100watt
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | กันน้ำ IP65 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
ประหยัดพลังงาน 10W 20W 50W 60W 90W โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ฟาร์ม 6V อินพุต 60Watt ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | แสงอาทิตย์ |
รับประกัน 3 ปีโคมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 50W 17000lm
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
ความสว่างสูง 80W 10000lm อลูมิเนียมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
ตัวอลูมิเนียมประหยัดพลังงานไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W แบบบูรณาการทั้งหมดในหนึ่ง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
Bridgelux ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ลิเธียม All In One Outdoor 500w 1000w โคมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| วัสดุตัวโคมไฟ: | ABS |
อลูมิเนียมพลังงานสูงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Motion Sensor DC 100 W 200 W 300 W IP66 โคมไฟถนนกลางแจ้ง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| ครี (ra>): | 80 |

