ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ integrated led street lights ip65 ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
150w 200w 250w 300w รวมทั้งหมดในหนึ่งไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
DC5V 100W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
CE RoHS ที่จอดรถพื้นที่รีโมทคอนโทรล IP65 50w 1100w 50w 200w
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
ประเทศจีน ผู้ผลิต ไฟฟ้าถนนแบบบูรณาการ 60watt 120watt 180watt 240watt 300w LED โซลาร์สตรีทแลมป์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนน |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
กันน้ำ IP66 Integrated 20W Solar Sensor Light พลังงานสูงสำหรับโรงงานถนนสวนที่สดใส
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
100 W 150 W 200 W LED Solar Outdoor Flood Lights ผู้สร้างไฟโปรเจคเตอร์แบบติดตั้งบนพื้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| คำสำคัญ: | ไฟน้ำท่วม DC พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำกลางแจ้ง |
25watt 40watt 60watt 100watt Solar Powered Flood Lights โคมไฟน้ำท่วมกลางแจ้งแบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วม |
|---|---|
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชม |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์สีขาวนวลเชิงพาณิชย์ 50 W 100 W 200 W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ประเภทไฟ: | พลังงานแสงอาทิตย์,ประหยัดพลังงาน,โคมไฟติดผนัง,LED |
| ระดับการป้องกัน: | IP65 |
พลังงานแสงอาทิตย์ 200W ผิวกายมนุษย์ อินดูชั่น ความสว่างสูง ความทนทานและความคุ้มครอง
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
TR-VS โคมไฟถนนที่บูรณาการด้วยพลังแสงอาทิตย์มีมุมแสงปรับได้ ความสว่างของแสงสูง กันน้ํา ip65 และไม่ง่ายที่จะเสียหาย สามารถติดตั้งรีโมทคอนโทรล
| แผ่นแสงอาทิตย์: | 18V85W แผงโซลาร์เซลล์ (ซิลิกอนผลึกโมโน) |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 80Ah |
| ลูเมน: | 260 lm/w |

