ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ integrated led street lights ip65 ] การจับคู่ 132 ผลิตภัณฑ์.
Slim DOB AC85-265V 300w ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งกันน้ำ
| คุณสมบัติพิเศษ: | ประหยัดพลังงาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| โซลูชันแสงสว่าง: | DOB |
Ip65 น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 100 วัตต์ 10,000lm ฟลัดไลท์สีขาวอบอุ่น Ik07
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องสี / บรรจุเป็นกลาง / กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 45 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
KCD แสงแสงถนนแสงแสงอาทิตย์แบบใหม่ แบบกันน้ําภายนอก 60w 80w 100w 120w รวมทั้งหมดในหนึ่ง
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนน |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ไฟถนนโซลาร์เซลล์แบบ All in One แบตเตอรี่ลิเธียม IP65 100w 300w 500w สำหรับใช้ภายนอกบนทางหลวง
| ระดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | กระแสตรง 6 โวลต์ |
กีฬาสถาปัตยกรรม 50 วัตต์กลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วมกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
KCD Modern Road Light 50w 60w 80w 100w 150w แสงสว่างสุดอัลลูมิเนียมตกแต่งสมาธิ 220v ไฟถนน LED
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ: | IP65 |
| การติดตั้ง: | ติดเสา |
Outdoor IP66 โซเดียมความดันสูงนำไฟถนน 200W 150W 100W 50W
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
รีโมทคอนโทรลโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Led กลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่ IP65 50w 1100w 50w 200w
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Ip66 แบบเสาเดี่ยว 60 วัตต์
| สนับสนุนหรี่: | ใช่ |
|---|---|
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
โคมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการพร้อมเสา 50w 100w 150w 200w
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |

