ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ integrated led street lights ip65 ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
IP65 กลางแจ้ง ABS ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง 50w 100w 150w 250w
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด: | 200W/300W/400W/500W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง ABS |
IP65 ไฟถนนแบบบูรณาการกันน้ำ 100W ลูเมนสูงนำไฟถนนกลางแจ้ง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 85-265V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Led SMD อลูมิเนียม 100W ในตัว
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
KCD ระยะไกลประหยัดพลังงาน 400w 500w IP65 กันน้ําภายนอก All In One แสงแสงอาทิตย์ LED Street Light
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
อลูมิเนียม Lanscape Outdoor Led Solar Street Light
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ 200W IP67 Waterproof Motion Sensor รีโมทคอนโทรล
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
KCD Outdoor Wind แยก 40W 80W All In One Solar Street Light
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
อลูมิเนียม IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 60w กลางแจ้งกันน้ำ
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 10200 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับพื้นที่อยู่อาศัย พร้อมมาตรฐาน IP65 และระบบไฟฟ้า
| พลังโคมไฟ: | 60W |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | แสงอาทิตย์ |
| รายการหมายเลข: | 50w Led Street Light แสงไฟถนน |
6000k 100w 200w 300w 500w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen IP66 Waterproof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
| แอปพลิเคชั่น: | สวน, ถนน, ลาน, ไฟถนน ฯลฯ |

