ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ integrated led street lights ip65 ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
High Lumens Portable 100watt ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
6M 80M Pole Integrated IP67 80W 90W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ประหยัดพลังงานภายนอก Ip65 กันน้ํา 50w 100w 150w 200w Led Street Lamp LED Street Light 150 วัตต์
| การใช้งาน: | ไฟถนน |
|---|---|
| เกรดกันน้ํา: | IP 65 กันน้ำกลางแจ้ง |
| การติดตั้ง: | ติดเสา |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 7500lm 50w พลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
IP67 อลูมิเนียมกันน้ำ 200W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
Mini Motif Halogen ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์อัจฉริยะ 40 วัตต์ 170lm / W
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 5V/6V |
| CRI(รา>): | 80 |
รวมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 100W SMD ไฟถนน LED อลูมิเนียม
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
สมาธิ Integrated Solar Street Light 100W Slim ABS ร่างเรดาร์เซ็นเซอร์ 30° มุมรังสี
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| วัสดุ: | ตัวเรือน ABS + เลนส์ PC |
170lm / w ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 60 วัตต์ 90 วัตต์ 200 วัตต์ที่จอดรถกลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนในตัว
| เรตติ้งไอพี: | IP65 |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
2700K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ควบคุมความเข้มอัตโนมัติแบบบูรณาการ 100 W 150 W 200 W
| พลัง: | 100w/150/200w |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |

