ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ integrated led street lights ip65 ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
High Lumen Ip65 200w ไฟถนน LED กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
| แอปพลิเคชัน: | ถนน |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KCD TRS05 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50W 100W |
อลูมิเนียมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 100W แบบบูรณาการทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน Led
| ชื่อ: | โคมไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 30w/50w/60w/80w/100w/150w/180w/200w |
| สี: | เทาเข้ม |
แผงโมโนคริสตัลไลน์ 17000lm ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W ความสว่างสูง
| อายุการใช้งาน: | 50,000 ชม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20℃ ถึง +50℃ |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO 3.2V/48Ah |
เซนเซอร์การเคลื่อนไหว All In One โซลารี LED Street Light 50W 100W 200W IP65 แสงภูมิทัศน์กันน้ํา
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ประเภทโมโน 60W*18V |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 24AH*12.8V (LiFePO4) |
| เวลาทํางาน: | 10-15 ชั่วโมง/วัน 5-7 วันที่ฝนตก |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง 200w 34000lm LiFePO4 แบตเตอรี่
| ประสิทธิภาพ: | 34000ล |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องสี / บรรจุเป็นกลาง / กล่องกระดาษ |
7500lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50 วัตต์ในตัว 90 ° Beam Anglec กันน้ำ IP65 ไฟพลังงานแสงอาทิตย์ที่สว่างมากเป็นพิเศษสำหรับถนน for
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
EMC 100 วัตต์ All In One Solar Street Light สำหรับ Office School
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
KCD ความสว่างสูงกันน้ำ ip65 ตัวควบคุมสมาร์ทถนนกลางแจ้ง 100w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
อลูมิเนียมแบบบูรณาการ All In One Solar Street Light 200W ประสิทธิภาพสูงพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน Led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
IP65 กันน้ำแบบบูรณาการ 300w นำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |

