ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ integrated led street lights ip65 ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED ในตัว IP65 โคมไฟถนนโบราณกันน้ำ 30000 อายุการใช้งาน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
ไฟถนน LED แบบบูรณาการ ไฟสวนภูมิทัศน์ 50 วัตต์ Waterproof
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 85-265V |
High Lumen All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ IP65 100 วัตต์สำหรับบริเวณที่จอดรถในสวน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลางแจ้ง IP65 กันน้ำ 20w 40w 60w ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งเดียว |
|---|---|
| วัสดุตัวโคม: | อลูมิเนียม + พีซี |
| โมดูล: | 3 โมดูล |
50w 100w 150w 200w 300w All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว Ip65 Ufo Outdoor พร้อมแบตเตอรี่
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
100W แบบบูรณาการทั้งหมดในที่เดียวไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง IP65 กันน้ำ
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
ไฟฟ้า LED ไฟฟ้าไฟฟ้าแสงอาทิตย์ IP65 มีเกรดอายุการใช้งาน 50 000 ชั่วโมง สีขาวอบอุ่น / สีขาวเย็น DC12V ติดผนัง / ต้น
| Color Temperature: | Warm White/Cool White |
|---|---|
| Lifespan: | 50,000 Hours |
| IP Rating: | IP65 |
100W All In One ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์อัจฉริยะแบบบูรณาการ IP65 Outdoor
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| พิมพ์: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้าพร้อมแบตเตอรี่ในตัว Automatic High Lumens IP65
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| สิ่งของ: | ไฟถนน LED |
30W 60W 100W All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ประหยัดพลังงานกลางแจ้ง IP65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ลูเมนสูงกลางแจ้ง Ip65 150 วัตต์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |

