ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ integrated led street lights ip65 ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมอัลลอยด์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ DC12V วอร์มไวท์ติดผนัง
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
|---|---|
| เอาต์พุตลูเมน: | สูง |
| คะแนนไอพี: | IP65 |
SMD 2835 โคมไฟ LED แบบบูรณาการ All In One IP65 ด้านนอก 50w 100w 150w 200w 300w 2000 Watt โคมไฟแสงอาทิตย์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| ประเภทชิป LED: | เอสเอ็มดี 2835 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 60 วัตต์ในตัว IP65 ทั้งหมดในที่เดียว
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
IK08 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ในตัว All In One รับประกัน 3 ปี 170lm / w
| พลัง: | 300W/400W/500W |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | พยายาม |
| คะแนนไอพี: | IP65 |
ลูเมนสูง IP65 กันน้ำ 6500K 100W 150W 200W ไฟถนน LED กันน้ำ
| สนับสนุนหรี่: | ใช่ |
|---|---|
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
SMD 2835 โคมไฟ LED แบบบูรณาการ All In One IP65 ด้านนอก 50w 100w 150w 200w 300w 2000 Watt โคมไฟแสงอาทิตย์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| ประเภทชิป LED: | เอสเอ็มดี 2835 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวความสว่างสูงไฟถนน LED กลางแจ้ง 30W
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,ทางหลวง,กลางแจ้ง,ลาน,สวน |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| CRI (รา>): | 85 |
200W 20000lm 695X235X97mm ไฟถนน LED กลางแจ้งกันน้ำ IP65 เปลือกแข็งหมุนได้สำหรับโรงงาน
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ไฟถนนโซลาร์เซลล์ LED TR-CS All In One พร้อมแผงโซลาร์เซลล์ 6V20W ความจุแบตเตอรี่ 20AH และความสว่าง 110 lm/w
| แผงโซลาร์เซลล์: | แผงโซลาร์เซลล์ 6V20W (ซิลิกอนผลึกโมโน) |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่: | 20ah |
| ลูเมน: | 110 ลูเมน/วัตต์ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 12V 60W อายุการใช้งาน 50000 ชั่วโมง
| ใบสมัคร: | ถนน |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |

