ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ integrated led street lights ip65 ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 30W 60W 100W Zero Carbon
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
KCD ที่จอดรถ ตัดอัลลูมิเนียม สมาธิ 5 ปี การรับประกัน 30w LED Street Light
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ํา: | IP65 |
| ชีวิต ใน งาน: | >50000H |
KCD 30w 50w 100w 150w ตัดอัลลูมิเนียมเรือนกระจกแสงกลางแจ้ง AC Smart กันน้ํา LED Street Light ราคา 50w
| การใช้งาน: | ไฟสตรีท LED |
|---|---|
| เกรดกันน้ํา: | IP65 |
| การติดตั้ง: | ติดเสา |
KCD อัตโนมัติ ปรับปรุงสมาชิก คุณภาพสูง AC พลังงานกลางแจ้ง สวน 220v 40w 65w 80w 90w 150w 200w COB LED Street Light
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ํา: | IP65 |
| ชีวิต ใน งาน: | >50000H |
รวมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen Slim Outdoor IP65 Waterproof
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| การรับประกัน(ปี): | 5 ปี |
ไฟถนน LED กลางแจ้งแบบรวม SMD 150w Modular Smart All In One พร้อมเสา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 smd cob Bridgelux 20w 30W 50W 80W 100W ราคาไฟถนน led |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | LUMILEDS 3030 5050 นำ |
| วัสดุ: | อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
100W IP67 170lm / W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว 10 กก. ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งยามค่ำถึงรุ่งอรุณ
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 12V |
6500K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 60w 6000 ลูเมนพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนในตัว
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
|---|---|
| ครี (ra>): | 80 |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20~+45 |
อลูมิเนียมหล่อ 5000lm 50w ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
120lm/w ไฟถนน LED กันน้ำ 50watt 100watt 150watt อลูมิเนียม Housing
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,ถนน,กลางแจ้ง,สวน |
| คำสำคัญ: | เลนส์ออปติคอลกลางแจ้ง 20w / 30w / 50w / 100w นำไฟถนน |

