ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ integrated led street lights ip65 ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ในตัว High Lumen 200W Graden Outdoor Street Light
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เลย์เอาต์ Agi32, เลย์เอาต์ CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโปรเจ็กต์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
ชนบท 2700K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One แรงดันสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งดวง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | คูลไวท์, วอร์มไวท์, เพียวไวท์,2700-6500K |
| โหมดการทำงาน: | เซ็นเซอร์ตรวจจับแสงและ PIR + รีโมทคอนโทรล |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ความสว่างสูงบางเฉียบในตัวพร้อมรีโมทคอนทราล
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง):: | 50000 |
|---|---|
| เวลาทำงาน (ชั่วโมง):: | 50000 |
| CRI (รา>):: | 80 |
แบบบูรณาการทั้งหมดในหนึ่งไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 200W ไฟถนน Led ขับเคลื่อนกลางแจ้ง
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V):: | DC12V |
|---|---|
| CRI (รา>):: | 80 |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃):: | -20~+50 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบบางพิเศษในตัว Brigelux Smd 300W
| พลัง: | 300w |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิกอนโมโนคริสตัลไลน์ 5V/30W |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 100w 150w 200w อลูมิเนียม Outdoor Ip65
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Ip65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 200 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ระบบรีโมทคอนโทรล อินทิเกรต ด้านนอก LED Street Light 300watt 400watt โซลาร์สตรีทไลท์ All In One ด้วยแบตเตอรี่ใหญ่
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
| วัสดุของกระเป๋าไฟ: | อลูมิเนียมสลัด |
บางพิเศษ 130lm / W Smd Led Street Light 50Watt
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ไฟฟ้าแสงอาทิตย์โรงงานจีน ทั้งหมดในหนึ่ง ไฟฟ้าแสงอาทิตย์ LED Street Light 12V 50W 100W 150W 200W ภายนอก เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวที่ประหยัดพลังงาน
| CRI (Ra>): | 80 |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |

