ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ integrated led street lights ip65 ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ 100w 150w 200w Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจรโครงร่าง CAD อัตโนมัติ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W LED กันน้ำ IP65 พลังงานสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
แบตเตอรี่ลิเธียมอลูมิเนียม 2700k Solar Street Light Charge Controller
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC85-265V |
All In One High Power Street Light 200w 300w 400w LiFePO4 ระบบแผงโซลาร์เซลล์แบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ABS ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งดวง |
|---|---|
| ไฟ LED: | 200W/300W/400W |
| ซีซีที(K): | 3000K ~ 3500K (สีขาวนวล) / 6000K-6500K (สีขาวนวล) |
Motion Sensor ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบรวม 2700-6500K SMD ลูกปัด 170lm / W
| ชื่อสินค้า: | รวมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 3000K/4000K/6500K |
| อัตรา IP: | IP65 กันน้ำกลางแจ้ง |
20 W 30 W 60 W High Power Solar Street Light LED Roadway lamp Daylight Control
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED แบบบูรณาการ ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 100W/200W/300W/400W |
| คำสำคัญ: | โคมไฟ High Lumen Outdoor LED ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
100W 200W 300W LED โซลาร์สตรีทไลท์ ทั้งหมดในเครื่องเดียว
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED พลังงานสูงทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| พลังงาน: | 100w |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED สองดวงพร้อมแบตเตอรี่ 300w 500w 1000w ระบบสมาร์ทกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กันน้ำ smd 20w 40w 60w ไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงโซลาร์เซลล์โมโนคริสตัลไลน์พลังแสงอาทิตย์ |
| ปริมาณ LED: | 30 ชิ้น 5050 |
แบตเตอรี่ลิเธียมป้องกันการระเบิด 34000lm Solar Panel Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ตัวอลูมิเนียมอัจฉริยะ 50000h 30w All In One Solar Street Light
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| CRI (Ra>): | 90 |

