ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ integrated led street lights ip65 ] การจับคู่ 132 ผลิตภัณฑ์.
ตัวอลูมิเนียมอัจฉริยะ 50000h 30w All In One Solar Street Light
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| CRI (Ra>): | 90 |
ไฟถนน Ip65 ไฟแสงแสงอาทิตย์แบบกันน้ําภายนอก 400w ผสมรวม All In One LED ไฟแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสง
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
กันน้ํา กันระเบิด ภายนอก 60w 100w 150w 200w คุณภาพสูง อลูมิเนียม Lifepo4 แบตเตอรี่ 6500k โซลาร์สตรีทไลท์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
ทางหลวง ถนนสาธารณะ ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 30w 90w 200w อลูมิเนียมอัลลอยด์ IP65 6000k
| อายุการใช้งาน: | > 50,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| การรับประกันไฟ LED น้ำท่วม: | 3 ปี |
| โหมดการทำงาน: | เซ็นเซอร์ PIR และการควบคุมแสง |
KCD LED โซลาร์สตรีทไลท์ชุดครบวงจร โซลาร์สตรีทไลท์ แบตเตอรี่ลิตียม LiFePo4 ภายใต้แผ่นแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
KCD LED โซลาร์สตรีทไลท์ชุดครบวงจร โซลาร์สตรีทไลท์ แบตเตอรี่ลิตียม LiFePo4 ภายใต้แผ่นแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
กันน้ำคุณภาพสูง IP65 60W 100W All In One Solar Street Light
| ใบสมัคร: | ถนน |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบแยกส่วนอลูมิเนียมอัลลอยด์ 1000w Dusk To Dawn
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง |
|---|---|
| หลอดไฟ LED: | ลูเมนสูง 12V/12W |
| แบตเตอรี่: | 8AH LiFePO4 12.8V แบตเตอรี่ลิเธียม |
SMD 2835 KCD แอนเนอร์ LED Street Lamp All In One IP65 นอก 50w 100w 150w 200w 300w 2000 วัตต์ โซลาร์สตรีท ไลท์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| ประเภทชิป LED: | เอสเอ็มดี 2835 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

