ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียม Lanscape Outdoor Led Solar Street Light
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
จี้ไฟฟ้าไฟถนนโมดูล LED บางเฉียบสำหรับสวนสแควร์ 150 วัตต์พลังงานสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน LED 150W |
|---|---|
| สิ่งของ: | ไฟถนน LED |
| ประเภท: | High Lumens Waterpoof IP65 Led Street Light |
โคมไฟถนน LED กลางแจ้ง 200 วัตต์ 30000 ลูเมน 6500K 120 °มุมลำแสง
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85~265V |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 3000-6500K |
| มุมลำแสง: | 120 ° |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ LED ทั้งหมดในที่เดียว
| Light source: | LED |
|---|---|
| Item type: | Solar Street Lights |
| Working lifetime(hour): | 50000 |
กันน้ำคุณภาพสูง IP65 60W 100W All In One Solar Street Light
| ใบสมัคร: | ถนน |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ทั้งหมดในเครื่องเดียว โซลาร์สตรีทไลท์ คุณภาพสูง วัสดุกันน้ํา ABS ราคาถูก โซลาร์สตรีทไลท์
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง,สวน,ถนน,ฯลฯ |
รวมโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 80W ลูเมนสูงพร้อมตัวควบคุมการชาร์จ
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | แสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 100 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน Led กลางแจ้ง |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED พลังงานสูง 120w ทั้งหมดในหนึ่งเดียว 6500K Smd 2835 ไฟถนน LiFePO4 20Ah แบตเตอรี่
| คุณสมบัติ: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| วัตต์: | 30W/60W/90W/120W |
| วัสดุตัวเครื่อง: | เอบีเอสคุณภาพสูง |
IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งอลูมิเนียม 20W 30w 50w 100w 150w 200w
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ตัวอลูมิเนียมอัจฉริยะ 50000h 30w All In One Solar Street Light
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| CRI (Ra>): | 90 |

