ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 350 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED พลังงานสูง 2700K 50 W 100 W 150 W โคมไฟถนน LED
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนแอลอีดี |
| คำหลัก: | โคมไฟถนน LED กลางแจ้ง |
ไฟถนน LED ลูเมนสูง 300W พร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เลย์เอาต์ Agi32, เลย์เอาต์ CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโปรเจ็กต์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
KCD อัตโนมัติ ปรับปรุงสมาชิก คุณภาพสูง AC พลังงานกลางแจ้ง สวน 220v 40w 65w 80w 90w 150w 200w COB LED Street Light
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ํา: | IP65 |
| ชีวิต ใน งาน: | >50000H |
ไฟฟ้าบนถนนพลังแสงอาทิตย์คุณภาพสูง ประหยัดประหยัด กันฝน กันฟ้าคะนอง โซลูชั่นแสงภายนอก
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| พลังงาน: | 150w |
ตัวอลูมิเนียม 150W IP66 ไฟถนน LED ลูเมนสูงหมุนได้ชิปแบรนด์ลูเมนสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ไฟถนน LED ความสว่างสูงกลางแจ้ง 100W 17000lm
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เลย์เอาต์ Agi32, เลย์เอาต์ CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโปรเจ็กต์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 6V |
ไฟฟ้าถนน LED แสงสว่างสูง ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LEDและการใช้งานด้านการสว่างเพิ่มเติม
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
60W 90W 250W 15000lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
อัลลูมิเนียมโฮสติ้ง All In One โซลาร์ LED Street Light ด้วยอุณหภูมิคลอร์ 2700-6500K
| คลอโรอุณหภูมิ: | 2700-6500K |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | 10-12 ชั่วโมงต่อวัน |
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
อลูมิเนียมหล่อ 5000lm 50w ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |

