ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
ลูเมนสูงกลางแจ้ง Ip65 150 วัตต์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
โครงการถนน 50 W 100 W 150 W ไฟถนน Led 265V Smd Slim
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
ไฟถนน Led 50 วัตต์กันน้ำที่จอดรถ AC Bright N Scale
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้าพร้อมแบตเตอรี่ในตัว Automatic High Lumens IP65
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| สิ่งของ: | ไฟถนน LED |
6500K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 60w 6000 ลูเมนพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนในตัว
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
|---|---|
| ครี (ra>): | 80 |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20~+45 |
4500lm 20w 50w 120w ไฟถนน LED กลางแจ้งหรี่แสงได้ประหยัดพลังงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน LED |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ถนน พื้นที่กลางแจ้ง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC 85-265V |
100 W 200 W 300 W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ SMD2835 LiFePO4 แบตเตอรี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัตต์: | 100W/200W/300W |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
SMD 3030 100w 12V 10kg ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง 15000lm
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
กันฝน 60W 100W 150W 200W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |

