ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 350 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ความสว่างสูง 100W ไฟถนน Led แบบชาร์จไฟกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน Led 100w |
|---|---|
| รายการ: | ไฟถนน LED |
| พิมพ์: | ลูเมนสูงกันน้ำ IP65 ไฟถนน Led |
อลูมิเนียมสวนกลางแจ้งภูมิทัศน์ไฟถนน Led 50W IP65 Waterproof
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 85-265V |
IP66 3000K 100 W ไฟถนน LED กลางแจ้งตัวเรือนอลูมิเนียมตกแต่งคลาสสิก
| สีของตัวเรือน: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุของตัวเรือน: | อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| ไดร์เวอร์ LED: | CE, มีนเวล |
สมาร์ทออลอินวันไฟถนน LED IP67 PWM หรี่แสงได้ 50w 75w 100w โคมไฟกลางแจ้งแบบแยกส่วน
| ความสูงในการติดตั้ง: | 9-11 เดือน |
|---|---|
| THD: | <15% |
| CCT: | 6500/4000/3000K (+/-10%) |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบแยกส่วนอลูมิเนียมอัลลอยด์ 1000w Dusk To Dawn
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง |
|---|---|
| หลอดไฟ LED: | ลูเมนสูง 12V/12W |
| แบตเตอรี่: | 8AH LiFePO4 12.8V แบตเตอรี่ลิเธียม |
IP65 กลางแจ้ง ABS ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง 50w 100w 150w 250w
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด: | 200W/300W/400W/500W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง ABS |
200 W 20000lm ไฟถนน LED กลางแจ้งตัวเรือนอลูมิเนียมหล่อ
| ประเภทหลอดไฟ: | ไฟถนน LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| พลัง: | 200W |
| ประสิทธิภาพ(ลิตร/วัตต์): | 100-120 ล./ว |
IK10 พลังงานสูง 170lm / W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งพร้อมเลนส์ออปติคอล PC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ 5V/15W |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
กันระเบิด 3.2V LiFePO4 แบตเตอรี่ ไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์ LED ไฟฟ้าถนน 30 W 60 W 90W 120 W
| เวลาคายประจุ: | 10-12ชม |
|---|---|
| อัตราไอเค: | Ik10 |
| อัตราการกันน้ำ: | IP 65 กันน้ำ |
สวนภายนอก LED Street Light กันน้ํา IP65 พลังงานสูง ความสว่างสูง 150W Road Pole Lamp
| ชื่อสินค้า: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดไอพี: | กันน้ํา IP65 |
| ประเภท: | ไฟถนน LED โคมไฟถนน |

