ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 350 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED กันน้ำแบบปรับแต่งได้ มาตรฐาน IP65 และอายุการใช้งานยาวนาน 30000 ชั่วโมง เพื่อความทนทาน
| โคมไฟ: | Cob LED |
|---|---|
| สี: | สีเทาเข้ม |
| ส่วนประกอบเวลาชีวิต: | 100,000 ชม |
อัตโนมัติ 100W 22000lm IP65 กันน้ำไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูงโคมไฟสว่างสุด
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220V |
ไฟถนน LED กันน้ำ 30W 50W 100W 150W พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
30000h Life IP65 100lm / W ไฟถนน LED กันน้ำพร้อมแผงโซลาร์เซลล์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
พลังงานแสงอาทิตย์ 670 * 260 * 110 มม. 150W ไฟถนน LED กันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง Lumileds 20W 30W 50W 60W 120W 300W ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One IP65 เซ็นเซอร์เรดาร์ ABS พลังงานสีเขียว 200 W 300 W 400 W
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
ระบบรีโมทคอนโทรล อินทิเกรต ด้านนอก LED Street Light 300watt 400watt โซลาร์สตรีทไลท์ All In One ด้วยแบตเตอรี่ใหญ่
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
| วัสดุของกระเป๋าไฟ: | อลูมิเนียมสลัด |
สนามบาสเก็ตบอล 12Volt SMD 100W ไฟถนน LED กันน้ำ ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
Bridgelux Smd IP66 200w ไฟถนน LED กันน้ำพร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |

