ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 350 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 60 วัตต์ 500 วัตต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงการทั้งหมดในหนึ่งไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 5-6 ชั่วโมง |
ตัวเรือนอะลูมิเนียม All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ SMD 2835 ลูกปัดสำหรับที่จอดรถ
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED SMD 2835/5050/3030 |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 3000K/4000K/5000K |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปคุณภาพสูง |
ไฟฟ้าแสงอาทิตย์โรงงานจีน ทั้งหมดในหนึ่ง ไฟฟ้าแสงอาทิตย์ LED Street Light 12V 50W 100W 150W 200W ภายนอก เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวที่ประหยัดพลังงาน
| CRI (Ra>): | 80 |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 7500lm 50w พลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
บางพิเศษ 130lm / W Smd Led Street Light 50Watt
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ลูเมนสูง IP65 กันน้ำ 6500K 100W 150W 200W ไฟถนน LED กันน้ำ
| สนับสนุนหรี่: | ใช่ |
|---|---|
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
High Lumens Portable 100watt ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ความสว่างสูงกันน้ำ Ip67 200w Solar Led Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
Mini Motif Halogen ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์อัจฉริยะ 40 วัตต์ 170lm / W
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 5V/6V |
| CRI(รา>): | 80 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 100w 150w 200w อลูมิเนียม Outdoor Ip65
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |

