ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 350 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED กันน้ำ IP65 ลูเมนสูง 30000HRS อายุการใช้งานสำหรับสวน ถนน
| cri: | > 80 |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์: | 720*380*120มม |
| คำสำคัญ: | โคมไฟถนน LED กลางแจ้งไฟถนน LED |
รับประกันสินค้า 5 ปี 9000Lumen ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง 100W
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
กันสนิม 50W 60W 100W 180W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
ทางเดินกลางแจ้งกันน้ำ 170lm / W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
30W 60W 100W All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ประหยัดพลังงานกลางแจ้ง IP65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
50W 100W 150W 200W ไฟถนน Led IP65 กลางแจ้งสำหรับ Garden Road
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220V |
อลูมิเนียมกันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนน LED ลูเมนสูงแยกแผงไฟถนน 100W
| CRI (Ra>):: | 80 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃):: | -20 ~ + 50 |
| คะแนน IP:: | IP65 |
รวมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen Slim Outdoor IP65 Waterproof
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| การรับประกัน(ปี): | 5 ปี |
ไฟถนน LED กันน้ำขนาด 10000lm ไฟสนามบาสเก็ตบอลที่จอดรถ 9 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen 50W ไฟถนน LED กลางแจ้ง
| CRI (รา>):: | 80 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃):: | -20~+50 |
| คะแนน IP:: | IP65 |

