ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 350 ผลิตภัณฑ์.
สวนไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งที่ทันสมัย 60 W ไฟถนน Led อัจฉริยะพร้อมรีโมท
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 6V |
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 10200 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์อัจฉริยะ Super Bright 200W กันน้ำ
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
อลูมิเนียมพลังงานสูงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Motion Sensor DC 100 W 200 W 300 W IP66 โคมไฟถนนกลางแจ้ง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
KCD ที่จอดรถ ตัดอัลลูมิเนียม สมาธิ 5 ปี การรับประกัน 30w LED Street Light
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ํา: | IP65 |
| ชีวิต ใน งาน: | >50000H |
โคมไฟฟ้าแสงอาทิตย์คุณภาพสูง: โหลดแสงภายนอกที่ใช้พลังแสงอาทิตย์ประหยัด ประหยัด โคมไฟฟ้าแสงอาทิตย์ LED ประหยัดพลังงาน เพื่อเพิ่มความปลอดภัยและความปลอดภัยในสวน, ทางเดินและทางเดิน
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
6500K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 50 W 100 W 150 W 200 W IP65 Outdoor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 50w 100w 150w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
| มุมลำแสง (°): | 90*130 |
IP66 ไฟถนน LED กลางแจ้งเสาบนสายเคเบิลแข็งระบบควบคุมสมาร์ทในเชิงพาณิชย์สำหรับ Park Shop
| พลัง: | 30W/60W/80W/100W120W/150W/180W/200W |
|---|---|
| สิ่งของ: | ไฟถนน LED |
| รูปร่างลักษณะ: | ไฟถนน Led ลูเมนสูงกันน้ำ IP65 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งทั้งหมดในที่เดียว 300W 51000 Lumen CRI80
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สไตล์: | ทันสมัย |
| การใช้งาน: | คลังสินค้า, โรงรถ, โรงงาน, การประชุมเชิงปฏิบัติการ, โรงยิม, ฯลฯ |
100W IP65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูงกันน้ำพร้อมแบตเตอรี่ LiFePO4
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เลย์เอาต์ Agi32, เลย์เอาต์ CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโปรเจ็กต์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 6V |
Super Slim All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100w 200w 300w ความสว่างสูงกลางแจ้ง
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |

