ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 350 ผลิตภัณฑ์.
LiFePO4 แบตเตอรี่ SMD 200W 150W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
RoHS Explosion Proof 170lm / W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
Die Cast 30W 50W 150W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
80CRI 240V 200 W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์คริสต์มาส
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
16500lm หรี่แสงได้ 110lm / W ไฟถนน Led Waterproof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน Led 200w |
|---|---|
| สิ่งของ: | ไฟถนน LED |
| พิมพ์: | ไฟถนน Led ลูเมนสูงกันน้ำ IP65 |
เครื่องมือฟรีถนนยืดหยุ่น Ip65 ไฟถนน Led กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
| 404 Not Found: | ติดตั้งง่าย |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220V |
ไฟถนน LED ในตัว IP65 โคมไฟถนนโบราณกันน้ำ 30000 อายุการใช้งาน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ในตัว High Lumen 200W Graden Outdoor Street Light
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เลย์เอาต์ Agi32, เลย์เอาต์ CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโปรเจ็กต์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
IP67 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ความสว่างสูง 100W ไฟถนน LED แบบชาร์จไฟกลางแจ้ง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 12V |
ไฟถนน LED แบบบูรณาการ ไฟสวนภูมิทัศน์ 50 วัตต์ Waterproof
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 85-265V |

