ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
60 W 100 W 200 W LED โซลา น้ำท่วมไฟกลางแจ้ง ความปลอดภัย Powered Commercial Landscape Warm White
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 6V |
25watt 40watt 60watt 100watt Solar Powered Flood Lights โคมไฟน้ำท่วมกลางแจ้งแบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วม |
|---|---|
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชม |
Garden Led Solar Powered Flood Light IP66 แบตเตอรี่ควบคุมระยะไกล 100W 200W 300W
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
Ip65 ABS ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 30w 40w 80w 100w 200w Floodlight
| โหมดควบคุม: | การควบคุมแสง + การควบคุมระยะไกล + การควบคุมเวลา |
|---|---|
| วัสดุหน้ากาก: | พีซี |
| สี: | สีดำ |
100 วัตต์พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งน้ำท่วมไฟสวนแบบบูรณาการเซ็นเซอร์อัตโนมัติ Dusk Till Dawn
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด: | 100W 120W 200W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | PC Lens SMD LED น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
KCD Outdoor Super Brightness Floodlight ไฟฉายสูง IP67 100w 200w 300w 400w 500w 600w โซลาร์ชาร์จได้
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาชาร์จ: | 6-8 ชม |
170lm / W โมโนไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ 50w 100w 200w 300w DC 6V
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สีตัวถัง: | สีดำ |
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
ตัวสีดำ 17000 Lumens ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 50w 100w 200w 300w IP65
| วัตต์: | 50W/100W/200W/300W |
|---|---|
| เคลวิน: | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K/6700K |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
CE RoHS ที่จอดรถพื้นที่รีโมทคอนโทรล IP65 50w 1100w 50w 200w
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม KCD 20000 Lumen 250w โคมไฟพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับ Outdoor
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |

