ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
สนามแบดมินตัน 170lm / W Industrial LED High Bay Light
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |
ใบรับรอง CE 200W IP65 โคมไฟกลางแจ้งโคมไฟถนนหมุนได้สูงลูเมนชิปแบรนด์สำหรับ street
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
อลูมิเนียม 200W 300W IP66 SMD ไฟถนนเสากลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 12V |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ Ip65 กลางแจ้ง 300w พร้อมตัวจับเวลา 2835 Smd Chips
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำแสงน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| สิ่งของ: | ไฟสปอร์ตไลท์พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลลีน |
DC5V 100W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
แสงน้ําท่วมภายนอก LED แสงแสงอาทิตย์ 10W 20W 40W 200w 500w พร้อมรีโมท
| การใช้งาน: | ถนน ถนน ทางหลวง |
|---|---|
| มุมขั้ว: | 120 องศา |
| ปล่อยเวลา: | 6-8ชม |
KCD ตัดอัลลูมิเนียม IP65 กันน้ํา 50w 100w 200w 300w สวนกลางแจ้งแสงอาทิตย์ LED ไฟฟ้าน้ําท่วม
| การใช้งาน: | ถนน ถนน ทางหลวง |
|---|---|
| มุมขั้ว: | 120 องศา |
| ปล่อยเวลา: | 6-8ชม |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ IP65 Super Bright 200 วัตต์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
342x152mm Industrial LED High Bay Light บางเฉียบกันน้ำ IP65
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265 |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 8000 |
| CRI (Ra>): | 80 |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ 200 วัตต์ 170lm / W กลางแจ้ง
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |

