ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
6500K โซลาร์ ไฟฟ้าลมน้ําท่วมกลางแจ้ง กลางดึกถึงเช้า เซ็นเซอร์ความเคลื่อนไหวความปลอดภัย 500w 1000w
| ชื่อสินค้า: | โคมไฟฟ้าดวงอาทิตย์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
กันน้ำ 30W 172 * 201 * 41 มม. น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
อลูมิเนียม ABS 150lm / w Ra85 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | กันน้ำ IP 65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| CRI (Ra>): | 85 |
IP66 150W 100W 60W 30W น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมรีโมทคอนโทรล
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W 300W ป้องกันการระเบิดสำหรับโรงยิม
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
ไฟ LED สำหรับที่อยู่อาศัยรายละเอียดต่ำภายนอกน้ำท่วมไฟหรี่เปลี่ยนสีได้ 50 วัตต์ 100 วัตต์
| ไฟ LED น้ำท่วมไฟ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | ไดร์เวอร์ LED / ไดร์เวอร์ลดแสง LED 0-10V / ไดร์เวอร์ LED Dali Dimming |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC85-265V, 50/60Hz |
CRI80 6500K 50 W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์สีเทา ABS LiFePO4 ประสิทธิภาพสูง
| วัตต์: | 50W |
|---|---|
| รูปแบบแสง: | ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมแสงและการควบคุมระยะไกล |
200W Ip65 ชาร์จไฟได้ Led Solar Dusk To Dawn Floodlight กันน้ำ super bright สำหรับสวน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
Bridgelux Chip 6500k 30w ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งพร้อมสวิตช์ปิด IP65 ไฟสวนกลางแจ้งกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
Garden Led Solar Powered ไฟน้ำท่วมกลางแจ้ง 100 วัตต์ IP65 พร้อม Solar
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |

