ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
170lm / w ลูเมนสูง All In One ไฟโพสต์ถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
กันน้ำ Ip65 Outdoor 100W โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ลูเมนสูงพลังงานสูงกันน้ำกลางแจ้ง 100W 200W 300W น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
อลูมิเนียม IP65 15W 30W 60W 100W 150W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ลูเมนสูงกันน้ำกลางแจ้ง 100W 200W 300W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 6500k CCT
| พิมพ์: | ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
ลูเมนสูงกลางแจ้งกันน้ำ 100W 150W 200W All In One Solar Light
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
| Cri (RA>): | 80 |
โคมไฟถนน IP65 200W โคมไฟโซลาร์เซลล์ 80lm / w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC200-240V |
IP65 Outdoor 50W 100W 150W 200W LED Solar Flood Light KCD Cast Aluminium
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
แสงดวงอาทิตย์ แสง LED แสงกลางแจ้ง แสงเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวกันน้ํา แสงอลูมิเนียมทนทาน แสงประหยัดพลังงาน แสงสวน แสงที่จอดรถ แสงโกดัง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| พลัง: | 500W |
โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 300W IP65 ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งเดียว
| เริ่มพอร์ต: | ฝอซาน/กว่างโจว/เซินเจิ้น |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
| เวลาคายประจุ: | 12-24ชม |

