ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน Super Bright 170lm / W รีโมทคอนโทรลไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบติดผนังกลางแจ้ง
| สไตล์: | ทันสมัย |
|---|---|
| โคมไฟ: | ฟลัดไลท์ |
| การใช้งาน: | ใช้ในร่ม/กลางแจ้ง |
ไฟถนนโซลาร์เซลล์แบบ All in One แบตเตอรี่ลิเธียม IP65 100w 300w 500w สำหรับใช้ภายนอกบนทางหลวง
| ระดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | กระแสตรง 6 โวลต์ |
ผนัง ฟุตบอล สนามฟุตบอล สีขาวอบอุ่น 200w LED Flood Light 5054 SMD AC 600w 800w
| พลัง: | 200w 300w 400w 500w 600w 700w 800w 900w 1000w |
|---|---|
| อินทุ ((ความถี่): | AC 85-265V ((50/60Hz) |
| ประสิทธิภาพ: | 90LM/W |
เซนเซอร์การเคลื่อนไหว สีที่กําหนดเอง ทั้งหมดในหนึ่งแสงอาทิตย์ถนนที่มีอายุการใช้งาน 50000 ชั่วโมง
| ระดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| ดัชนีการแสดงผลสี: | 80 |
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
น้ำท่วมไฟ LED แบบพกพาทนอุณหภูมิ 24 Vlot
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำ Floodlight |
|---|---|
| สิ่งของ: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Smd |
| อุณหภูมิสี(CCT): | 2700K-6500K |
ตัวเรือนอะลูมิเนียม แบตเตอรี่ลิเธียม ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ รีโมทคอนโทรลลูเมนสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC85-265V |
KCD 100W ระยะไกลการควบคุมแสงอาทิตย์ Streetlight กับ 6500K High Lumens LED สําหรับการส่องแสงถนนและทางหลวง
| ระดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| ดัชนีการแสดงผลสี: | 80 |
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
สแควร์พับได้หมุนได้เบาและพกพา 18v 18w 48w LED Work Light พร้อมมุมลำแสง 120 °
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
20w 40w 48w แบบพกพา LED แสงทำงานโรงรถสร้างวงเล็บกระพริบกลางแจ้งไร้สาย
| พลัง: | 100w |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวอบอุ่น |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 211.5*251.5*41มม. |
24000 Lumen Outdoor 200w LED Flood Light การจมความร้อนที่ดี 80 CRI 120 ° Degree 320 Led Beads
| พลัง: | 200W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 120LM/W |
| ลูเมนฟลักซ์: | 24000ล |

