ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
High Lumen Slim 137.3 * 156.3 * 30mm Outdoor LED Flood Lights 20w
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ป้องกันการกัดกร่อน Ip67 20000 Lumen Led ไฟถนนแบบชาร์จไฟได้ 100w
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
SMD2835 ลูกปัด 100W IP65 ไฟน้ำท่วม LED กลางแจ้งลูเมนสูงสว่างเป็นพิเศษ
| วัตต์: | 100W |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
Motion Sensor ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบรวม 2700-6500K SMD ลูกปัด 170lm / W
| ชื่อสินค้า: | รวมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 3000K/4000K/6500K |
| อัตรา IP: | IP65 กันน้ำกลางแจ้ง |
KCD พลังงาน 3000 ลูเมน พลังงานสูง LED โคมไฟแสงอาทิตย์ ถนน สวน ถนน Luminaria 300w Outdoor Wholesale Solar Sensor
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟถนน Led กลางแจ้งประหยัดพลังงาน |
| เกรดไอพี: | กันน้ํา IP65 |
Waterproof Ip65 High Lumen Solar Garden Street Light โซเดียมความดันสูง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
| Cri (RA>): | 80 |
ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 50 วัตต์กันน้ำ IP65 ลูเมนสูงเกรดเชิงพาณิชย์กลางแจ้ง 10,000 ลูเมน 6000
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
13500lm 150W ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งกันน้ำ IP65 ลูเมนสูงสำหรับบ้าน
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
AC100-240V น้ำท่วมไฟ LED 150w กลางแจ้ง IP65 2700-6500K
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
KCD ระยะไกลประหยัดพลังงาน 400w 500w IP65 กันน้ําภายนอก All In One แสงแสงอาทิตย์ LED Street Light
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |

