ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
Ip65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 200 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
กลางแจ้ง 100 วัตต์นำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ IP65 ตัวอลูมิเนียมบางเฉียบ
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 85-265V |
ไฟถนนกลางแจ้งบางเฉียบความสว่างสูง 100W IP65 Waterproof
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 12V |
ไฟส่องสว่างพลังงานแสงอาทิตย์ลูเมนสูงพิเศษ 150W แบตเตอรี่ลิเธียม
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 220V |
ตัวอลูมิเนียมประหยัดพลังงานไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W แบบบูรณาการทั้งหมดในหนึ่ง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
ROHS High Lumenes Ip66 80lm / W ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
กันระเบิด IP65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งกันน้ำ 30W 50W 100W 150W 200W
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
อลูมิเนียมแยกโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งไฟถนน Led DC 300W 400W IP66
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W |
|---|---|
| CCT (อุณหภูมิสี): | 3000K-6500K |
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
1000w 5000w All In One LED Solar Para Exterior 500w 90w 300w 100w แสงถนน
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
30W 50W 100W 150W 200W 10000lm Smart Solar Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |

