ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
KCD Photocell Controller กลางแจ้ง IP66 กันน้ำอาคารไซต์โคมไฟที่จอดรถ 50W 100W 150W 200W All in One Solar Led
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220V |
DC Photoelectric Battery ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ AC85-265V ใช้งานได้นาน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
100W IP67 170lm / W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว 10 กก. ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งยามค่ำถึงรุ่งอรุณ
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 12V |
IP65 กันน้ำแบบบูรณาการ 300w นำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W LED กันน้ำ IP65 พลังงานสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
6000k 100w 200w 300w 500w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen IP66 Waterproof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
| แอปพลิเคชั่น: | สวน, ถนน, ลาน, ไฟถนน ฯลฯ |
All In One High Power Street Light 200w 300w 400w LiFePO4 ระบบแผงโซลาร์เซลล์แบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ABS ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งดวง |
|---|---|
| ไฟ LED: | 200W/300W/400W |
| ซีซีที(K): | 3000K ~ 3500K (สีขาวนวล) / 6000K-6500K (สีขาวนวล) |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100 วัตต์กันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
แบตเตอรี่ลิเธียมป้องกันการระเบิด 34000lm Solar Panel Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ Ip65 อลูมิเนียมอัลลอยด์ 50w 100w 150w 200w
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง):: | 50000 |
|---|---|
| เวลาทำงาน (ชั่วโมง):: | 50000 |
| CRI (Ra>):: | 80 |

