ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
สแควร์ KCD 40w 50w นำข้าวโพดหลอดไฟถนนกลางแจ้ง 220v
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
Kcd Solar Street Light 40w 60w 80w แบตเตอรี่ลิเธียมอลูมิเนียมพร้อมตัวควบคุมการชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
SMD3030 34000lm 200watt ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
50000 Lumen Controller แยกไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 200w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
SMD3030 34000lm 200 วัตต์ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
พลังงานสูง IP65 กันน้ำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 60 วัตต์ RoHS ได้รับการอนุมัติ
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 6V |
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 10200 |
100W 200W 300W LED โซลาร์สตรีทไลท์ ทั้งหมดในเครื่องเดียว
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED พลังงานสูงทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| พลังงาน: | 100w |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
100W 200W SMD2835 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 2700 ~ 6500K
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
KCD Outdoor Wind แยก 40W 80W All In One Solar Street Light
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
IP65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100 วัตต์กันน้ำ Super Bright
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 5V/6V |
| CRI(รา>): | 80 |

