ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
30W 90W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พร้อมแผงโซลาร์เซลล์ที่จอดรถเหนี่ยวนำโคมไฟถนน
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แอปพลิเคชัน: | ROAD สถานการณ์ต่างๆ |
ความปลอดภัยกันน้ำ Ip65 200 วัตต์นำน้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 50W 100W ความสว่างสูงกลางแจ้งสำหรับพื้นที่จอดรถ
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
IP65 กันน้ำ 50W ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งความสว่างสูง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
IP65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แนวนอนกลางแจ้ง 100W 170lm / w
| เรตติ้งไอพี: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90*130 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | Bridgelux |
ไฟถนนโซลาร์เซลล์แบบ All in One 30000 ลูเมน พร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม LiFePO4 และกันน้ำระดับ IP65
| ระดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| ดัชนีการแสดงผลสี: | 80 |
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
โคมไฟต้นไม้กลางแจ้งนำแสงน้ำท่วม 20W 30W 50W 100W 150W 200W IP66
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
สมาธิ Integrated Solar Street Light 100W Slim ABS ร่างเรดาร์เซ็นเซอร์ 30° มุมรังสี
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| วัสดุ: | ตัวเรือน ABS + เลนส์ PC |
ไฟสปอร์ตไลท์ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100w กันน้ำสำหรับภายนอกอาคาร หล่อจากอะลูมิเนียม
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิปแอลอีดี: | เอสเอ็มดี2835 |
| วัสดุ: | แก้วอลูมิเนียม+ |
IP65 กันน้ำกลางแจ้ง SMD อลูมิเนียม 20W 30w 50w 100w 150w 200w นำน้ำท่วมไฟ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |

