ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ high quality led street light ] การจับคู่ 360 ผลิตภัณฑ์.
กีฬาสถาปัตยกรรม 50 วัตต์กลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วมกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
ไฟสโป๊ตความปลอดภัย IP65 กันน้ําขายร้อน LED ไฟน้ําท่วม โฮสติ้งอลูมิเนียมที่มีเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับกําแพงสวนถนน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ลักษณะ: | Corrision-proof,ความดัน-proof |
ไฟถนน Ip65 ไฟแสงแสงอาทิตย์แบบกันน้ําภายนอก 400w ผสมรวม All In One LED ไฟแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสง
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
กันน้ํา กันระเบิด ภายนอก 60w 100w 150w 200w คุณภาพสูง อลูมิเนียม Lifepo4 แบตเตอรี่ 6500k โซลาร์สตรีทไลท์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
IP65 Outdoor High Power All In One Led Solar Street Light อลูมิเนียม สันทนทาน IK10 ป้องกันด้วยแผ่นแสงอาทิตย์
| พลังงาน: | 30W/60W/90W/120W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| แหล่งแสง: | ชิป SMD |
KCD LED โซลาร์สตรีทไลท์ชุดครบวงจร โซลาร์สตรีทไลท์ แบตเตอรี่ลิตียม LiFePo4 ภายใต้แผ่นแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
KCD LED โซลาร์สตรีทไลท์ชุดครบวงจร โซลาร์สตรีทไลท์ แบตเตอรี่ลิตียม LiFePo4 ภายใต้แผ่นแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
ความสว่างสูง ระยะเวลาการทํางานยาว ภายนอก 50W 100W 150W 200W 250W 300W แบตเตอรี่แสงสว่างทางถนนแสงอาทิตย์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผ่นแสงอาทิตย์ 18V80W ((มโนคริสตัลซิลิคอน) |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียม 12.8V 30AH |
| ฟังก์ชันเฉพาะ: | การถกฝุ่นและทําความสะอาดหิมะแบบอัตโนมัติ |
กันน้ำนำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100w 140w ลูเมนสูงกลางแจ้งหล่อตาย Smd Cob Dc 5kg
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 10000 |
|---|---|
| CRI (รา>): | 80 |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20-50 |
Ip65 น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 100 วัตต์ 10,000lm ฟลัดไลท์สีขาวอบอุ่น Ik07
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องสี / บรรจุเป็นกลาง / กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 45 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |

