ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
บางพิเศษ 130lm / W Smd Led Street Light 50Watt
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง Lumileds 20W 30W 50W 60W 120W 300W ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
OEM ODM 220V 150Watt ไฟถนน LED กลางแจ้งกันน้ำ IP65 ชิปแบรนด์หมุนได้
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ลูเมนสูงกลางแจ้ง Ip65 150 วัตต์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ความสว่างสูงกันน้ำ Ip67 200w Solar Led Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ไฟฟ้าแสงอาทิตย์โรงงานจีน ทั้งหมดในหนึ่ง ไฟฟ้าแสงอาทิตย์ LED Street Light 12V 50W 100W 150W 200W ภายนอก เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวที่ประหยัดพลังงาน
| CRI (Ra>): | 80 |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
EMC 100 วัตต์ All In One Solar Street Light สำหรับ Office School
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
พลังงานสูง IP65 กันน้ำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 60 วัตต์ RoHS ได้รับการอนุมัติ
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 6V |
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 10200 |
100W แบบบูรณาการทั้งหมดในที่เดียวไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง IP65 กันน้ำ
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
High Lumen All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ IP65 100 วัตต์สำหรับบริเวณที่จอดรถในสวน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลางแจ้ง IP65 กันน้ำ 20w 40w 60w ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งเดียว |
|---|---|
| วัสดุตัวโคม: | อลูมิเนียม + พีซี |
| โมดูล: | 3 โมดูล |

