ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
ประหยัดพลังงานภายนอก Ip65 กันน้ํา 50w 100w 150w 200w Led Street Lamp LED Street Light 150 วัตต์
| การใช้งาน: | ไฟถนน |
|---|---|
| เกรดกันน้ํา: | IP 65 กันน้ำกลางแจ้ง |
| การติดตั้ง: | ติดเสา |
Smart Rust Proof ไฟถนน LED กลางแจ้ง 30W 50W 100W 150W
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
6M 80M Pole Integrated IP67 80W 90W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
SMD2835 ลูกปัด 100W IP65 ไฟน้ำท่วม LED กลางแจ้งลูเมนสูงสว่างเป็นพิเศษ
| วัตต์: | 100W |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
EMC 30w 60w SMD3030 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ทั้งหมดในหนึ่งเดียว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ชนบท 2700K ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One แรงดันสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งดวง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | คูลไวท์, วอร์มไวท์, เพียวไวท์,2700-6500K |
| โหมดการทำงาน: | เซ็นเซอร์ตรวจจับแสงและ PIR + รีโมทคอนโทรล |
IP66 ไฟถนนอัจฉริยะกันน้ำ 30W ความสว่างสูงพร้อม Motion Sensor
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,ทางหลวง,กลางแจ้ง,ลาน,สวน |
|---|---|
| เรตติ้งไอพี: | IP65 |
| ครี (ra>): | 85 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 60 วัตต์ 500 วัตต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงการทั้งหมดในหนึ่งไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 5-6 ชั่วโมง |
รวมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 100W SMD ไฟถนน LED อลูมิเนียม
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
Die Cast Aluminium Street Light 50W Outdoor พร้อมรีโมทคอนโทรล
| ชื่อ: | ไฟถนน LED แบบโมดูลาร์ SMD |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
| แอปพลิเคชัน: | ทิวทัศน์, ถนนในเมือง |

