ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED ทันสมัยกลางแจ้ง
| Place of Origin: | Guangdong, China |
|---|---|
| Applications: | outdoor |
| Color Temp: | 3000-6500K |
โคมไฟ LED อัลลูมิเนียมที่มีประสิทธิภาพสูง ทนทาน ประหยัดพลังงาน ประหยัด
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
แผงโมโนคริสตัลไลน์ 17000lm ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W ความสว่างสูง
| อายุการใช้งาน: | 50,000 ชม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20℃ ถึง +50℃ |
| แบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO 3.2V/48Ah |
เซนเซอร์การเคลื่อนไหว All In One โซลารี LED Street Light 50W 100W 200W IP65 แสงภูมิทัศน์กันน้ํา
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ประเภทโมโน 60W*18V |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 24AH*12.8V (LiFePO4) |
| เวลาทํางาน: | 10-15 ชั่วโมง/วัน 5-7 วันที่ฝนตก |
2700-6500K ไฟถนน LED กลางแจ้ง 200w ถนนทางเดินที่จอดรถ 30000 ลูเมน
| พลัง: | 200w |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC120-277V |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
แผงโมโนคริสตัลไลน์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์มุมลำแสง 120 ° CE RoHS
| สีอ่อน: | สีขาว |
|---|---|
| มุมลำแสง: | 120° |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
CRI80 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One แผงเซลล์แสงอาทิตย์แบบ Monocrystalline 30 w 60 w 90 w 120 w
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ |
| สี: | สีดำ |
KCD 5000 ลูเมนอลูมิเนียม กันระเบิด เครื่องประดับอุตสาหกรรม OEM 150 วัตต์ ไฟฟ้า สวนไฟฟ้า LED ถนน
| ฟังก์ชันความมืด: | ไม่จําเป็น |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ: | 110 ลบ.ม./ตร.ว |
| ดัชนีสี: | >80รา |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง 200w 34000lm LiFePO4 แบตเตอรี่
| ประสิทธิภาพ: | 34000ล |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องสี / บรรจุเป็นกลาง / กล่องกระดาษ |
ตัวอลูมิเนียมที่ทนทานไฟถนน LED กลางแจ้งสำหรับทางเดินถนน 150lm / W AC 82-265V
| วัตต์: | 150W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | AC85-265V 120-277V |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์: | >0.9 |

