ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
KCD Photocell Controller กลางแจ้ง IP66 กันน้ำอาคารไซต์โคมไฟที่จอดรถ 50W 100W 150W 200W All in One Solar Led
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220V |
IP65 กันน้ำแบบบูรณาการ 300w นำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
IP65 กันน้ำกลางแจ้ง 50W 200w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานลูเมนสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
50000h Life SMD 486.5X151.2X88mm ไฟถนน LED 50 วัตต์กันน้ำ IP65 พลังงานสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
IP65 กันน้ำ All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 200W ประหยัดพลังงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
AC100-240V น้ำท่วมไฟ LED 150w กลางแจ้ง IP65 2700-6500K
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
KCD ระยะไกลประหยัดพลังงาน 400w 500w IP65 กันน้ําภายนอก All In One แสงแสงอาทิตย์ LED Street Light
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
ไฟถนน Ip65 ไฟแสงแสงอาทิตย์แบบกันน้ําภายนอก 400w ผสมรวม All In One LED ไฟแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสง
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
กันน้ำคุณภาพสูง IP65 60W 100W All In One Solar Street Light
| ใบสมัคร: | ถนน |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Garden Roadway ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบอัตโนมัติ All In One พร้อม Sensor Motion 300 วัตต์ 400 วัตต์
| แบบอย่าง: | พยายาม |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |

