ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
IP65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100 วัตต์กันน้ำ Super Bright
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 5V/6V |
| CRI(รา>): | 80 |
อลูมิเนียม IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 60w กลางแจ้งกันน้ำ
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 10200 |
แบตเตอรี่ลิเธียมอลูมิเนียม 2700k Solar Street Light Charge Controller
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC85-265V |
7500lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50 วัตต์ในตัว 90 ° Beam Anglec กันน้ำ IP65 ไฟพลังงานแสงอาทิตย์ที่สว่างมากเป็นพิเศษสำหรับถนน for
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ไฟถนนกลางแจ้งบางเฉียบความสว่างสูง 100W IP65 Waterproof
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 12V |
RoHS Outdoor SMD 100Watt 12v Dc ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ไฟถนน LED 80w 90w 150w 240w 250w 500w 800w 900w
| ชื่อสินค้า: | 100W Led Street Light แสงไฟถนน |
|---|---|
| รายการ: | ไฟถนน LED |
| พิมพ์: | High Lumens Waterpoof IP65 ไฟถนน LED |
100W IP65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูงกันน้ำพร้อมแบตเตอรี่ LiFePO4
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เลย์เอาต์ Agi32, เลย์เอาต์ CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโปรเจ็กต์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 6V |
RoHS Explosion Proof 170lm / W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
High Lumens Separate SMD 100Watt ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ IP65 การเปิดรับแสงช่วงกว้าง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |

