ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
Ra70 2700k ไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์ LED ไฟฟ้าถนน กันความร้อนและความหนาวสําหรับสภาพอากาศทุกชนิด
| การใช้งาน: | ภูมิประเทศ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง, จีน |
| ส.ป.ก: | 2700-6500K |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบปรับได้กลางแจ้งประหยัดพลังงาน 60W 170lm/w
| พลัง: | 60W/100W/150W/200W |
|---|---|
| ชิป LED: | 2835SMD |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
แบตเตอรี่ LiFePO4 IP65 6500K 100w Solar Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
Outdoor Ip66 Waterproof Street Light 200w 150w 100w 50w ไฟถนน LED 30W ปรับปรุงการออกแบบไฟที่สวยงาม
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
กันน้ำป้องกันการโจรกรรม All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 30 วัตต์ตอนค่ำถึงรุ่งเช้า 400w/u/ed28/ps m155/e
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ทางสูง 60 วัตต์ 435.1 * 163.5 * 70 มม. ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
IP65 กันน้ำ 50W ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งความสว่างสูง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
ความสว่างสูง 100Watt 170lm / w All In One Solar LED Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
KCD ความสว่างสูงกันน้ำ ip65 ตัวควบคุมสมาร์ทถนนกลางแจ้ง 100w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
100W All In One ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์อัจฉริยะแบบบูรณาการ IP65 Outdoor
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| พิมพ์: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |

