ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
Garden Led Solar Powered Flood Light IP66 แบตเตอรี่ควบคุมระยะไกล 100W 200W 300W
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
พลังงานแสงอาทิตย์ 200W ผิวกายมนุษย์ อินดูชั่น ความสว่างสูง ความทนทานและความคุ้มครอง
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
โมโนแพนล์ IP67 โปรเจคเตอร์ แสงฉายแสงแสงอาทิตย์ เซ็นเซอร์ แสงฉายแสง 5000 ลูเมน 100w
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 60w/100w/150w/200w/300w/400w/500w |
| โวลเตชั่น: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
TR-VS โคมไฟถนนที่บูรณาการด้วยพลังแสงอาทิตย์มีมุมแสงปรับได้ ความสว่างของแสงสูง กันน้ํา ip65 และไม่ง่ายที่จะเสียหาย สามารถติดตั้งรีโมทคอนโทรล
| แผ่นแสงอาทิตย์: | 18V85W แผงโซลาร์เซลล์ (ซิลิกอนผลึกโมโน) |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 80Ah |
| ลูเมน: | 260 lm/w |
TK-Z โคมไฟแสงอาทิตย์ - โปรแกรมแสงประสิทธิภาพสูงที่มีอายุการใช้งาน 13 ปี
| วัสดุ: | ที่อยู่อาศัย ABS |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| พลัง: | เอ/บี/ซี/ดี/อี |
KCD Outdoor Super Brightness Floodlight ไฟฉายสูง IP67 100w 200w 300w 400w 500w 600w โซลาร์ชาร์จได้
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาชาร์จ: | 6-8 ชม |

