ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
30X30X15 ซม. 90lm / W 6500K 200w ไฟ LED High Bay
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 8000 |
| CRI (Ra>): | 80 |
342x152mm Industrial LED High Bay Light บางเฉียบกันน้ำ IP65
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265 |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 8000 |
| CRI (Ra>): | 80 |
Garden Led Solar Powered ไฟน้ำท่วมกลางแจ้ง 100 วัตต์ IP65 พร้อม Solar
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
KCD พลังงาน 3000 ลูเมน พลังงานสูง LED โคมไฟแสงอาทิตย์ ถนน สวน ถนน Luminaria 300w Outdoor Wholesale Solar Sensor
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟถนน Led กลางแจ้งประหยัดพลังงาน |
| เกรดไอพี: | กันน้ํา IP65 |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ 200 วัตต์ 170lm / W กลางแจ้ง
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
SMD อลูมิเนียม Led Outdoor Security Floodlight IP65 10W 20W 30W 200W 400W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
Waterproof IP65 Solar Flood Light 20W 30W 50W 100W 150W 200W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ประเทศจีน ผู้ผลิต ไฟฟ้าถนนแบบบูรณาการ 60watt 120watt 180watt 240watt 300w LED โซลาร์สตรีทแลมป์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนน |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ 200 W 110 lm / W 6000K 50000hrs Lifespan
| วัตต์: | 200w |
|---|---|
| ส่องสว่าง: | 100-110 ลูเมน/วัตต์ |
| ฟลักซ์ส่องสว่างของหลอดไฟ(lm): | 20000lm |
SMD2835 อลูมิเนียมไฮเบย์ไฟ LED IP65 100W 200W 300W 500W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |

