ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
6500K โซลาร์ ไฟฟ้าลมน้ําท่วมกลางแจ้ง กลางดึกถึงเช้า เซ็นเซอร์ความเคลื่อนไหวความปลอดภัย 500w 1000w
| ชื่อสินค้า: | โคมไฟฟ้าดวงอาทิตย์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
100 W 150 W 200 W LED Solar Outdoor Flood Lights ผู้สร้างไฟโปรเจคเตอร์แบบติดตั้งบนพื้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| คำสำคัญ: | ไฟน้ำท่วม DC พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำกลางแจ้ง |
CE Garden IP65 น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ 50W กลางแจ้งกันน้ำ
| ประเภทรายการ: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิประเทศ |
| พลัง: | 20W 30W 50W 100W 150W 200W |
25watt 40watt 60watt 100watt Solar Powered Flood Lights โคมไฟน้ำท่วมกลางแจ้งแบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วม |
|---|---|
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชม |
มัลติฟังก์ชั่น 200 วัตต์ LED น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ IP65 พร้อมรีโมทคอนโทรล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟสวนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | LANDSCAPE,Garden Square Park,กลางแจ้ง |
| พิมพ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ตกแต่งมัลติฟังก์ชั่น |
170lm / W โมโนไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ 50w 100w 200w 300w DC 6V
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สีตัวถัง: | สีดำ |
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
170lm / W Pf0.9 100w ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| มุมลำแสง (°): | 90 |
CRI80 6500K 50 W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์สีเทา ABS LiFePO4 ประสิทธิภาพสูง
| วัตต์: | 50W |
|---|---|
| รูปแบบแสง: | ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วิธีการควบคุม: | การควบคุมแสงและการควบคุมระยะไกล |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 300 W พลังงานสูงพร้อมแบตเตอรี่ 2835SMD 30AH
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงโมโน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20-50 |
| พี.เอฟ: | >0.9 |
ตัวสีดำ 17000 Lumens ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 50w 100w 200w 300w IP65
| วัตต์: | 50W/100W/200W/300W |
|---|---|
| เคลวิน: | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K/6700K |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

