ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
KCD ตัดอัลลูมิเนียม IP65 กันน้ํา 50w 100w 200w 300w สวนกลางแจ้งแสงอาทิตย์ LED ไฟฟ้าน้ําท่วม
| การใช้งาน: | ถนน ถนน ทางหลวง |
|---|---|
| มุมขั้ว: | 120 องศา |
| ปล่อยเวลา: | 6-8ชม |
TR-CS ความสว่างของแสงสูง All In One โซลารี LED Street Light พร้อมเครื่องชาร์จประเภท C และกันน้ํา IP65
| แผ่นแสงอาทิตย์: | แผงโซลาร์เซลล์ 6V20W (ซิลิกอนผลึกโมโน) |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 20AH |
| ลูเมน: | 110 ลูเมน/วัตต์ |
200W Ip65 ชาร์จไฟได้ Led Solar Dusk To Dawn Floodlight กันน้ำ super bright สำหรับสวน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
ภูมิทัศน์ Ip65 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ Led กลางแจ้ง
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 120 ° |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
โคมไฟสวนสนามพลังงานแสงอาทิตย์ DC ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED ความสว่างสูง CRI80 100W
| สีตัวถัง: | สีเทา |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ: | 80 |
| เกรด IP กันน้ำ: | IP65 |
แสงดวงอาทิตย์ แสง LED แสงกลางแจ้ง แสงเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวกันน้ํา แสงอลูมิเนียมทนทาน แสงประหยัดพลังงาน แสงสวน แสงที่จอดรถ แสงโกดัง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| พลัง: | 500W |
Ip65 ABS ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 30w 40w 80w 100w 200w Floodlight
| โหมดควบคุม: | การควบคุมแสง + การควบคุมระยะไกล + การควบคุมเวลา |
|---|---|
| วัสดุหน้ากาก: | พีซี |
| สี: | สีดำ |
ทางไกล 20W 30W 50W 100W ก่อสร้าง Flood Light ราคาขายส่ง all in one led flood light
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
20w 30w 50w ลูเมนสูงแบบพกพานำน้ำท่วมทำงานหนีบ USB ชาร์จใหม่ได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
อลูมิเนียม 200W 300W IP66 ไฟถนนเสากลางแจ้ง SMD ชิปแบรนด์แสงช่วงกว้างพลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 12V |

