ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
ROHS High Lumenes Ip66 80lm / W ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
50W - 300W กันน้ํา LED แสงน้ําท่วม เซ็นเซอร์ความปลอดภัย แสงน้ําท่วมแสงอาทิตย์ สําหรับผนังภายนอก
| ชื่อสินค้า: | น้ำท่วมเซ็นเซอร์รักษาความปลอดภัยพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะอลูมิเนียม+ซิลิคอนโมโนคริสตัลลิน |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
ตัวอลูมิเนียมอัจฉริยะ 50000h 30w All In One Solar Street Light
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| CRI (Ra>): | 90 |
กีฬาสถาปัตยกรรม 50 วัตต์กลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วมกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
ผนัง ฟุตบอล สนามฟุตบอล สีขาวอบอุ่น 200w LED Flood Light 5054 SMD AC 600w 800w
| พลัง: | 200w 300w 400w 500w 600w 700w 800w 900w 1000w |
|---|---|
| อินทุ ((ความถี่): | AC 85-265V ((50/60Hz) |
| ประสิทธิภาพ: | 90LM/W |
ตัวเรือนอะลูมิเนียม แบตเตอรี่ลิเธียม ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ รีโมทคอนโทรลลูเมนสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC85-265V |
1000 Lumens Portable Square ไฟ LED ทำงาน 12v 10w 27w 45w Magnetic Multifunctional
| เวลาในการชาร์จ: | 4~5H |
|---|---|
| เวลางาน: | 12 ชม |
| อายุขัย: | 50000 ชั่วโมง |
Slim DOB AC85-265V 300w ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งกันน้ำ
| คุณสมบัติพิเศษ: | ประหยัดพลังงาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| โซลูชันแสงสว่าง: | DOB |
Bridgelux Chip 6500k 30w ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งพร้อมสวิตช์ปิด IP65 ไฟสวนกลางแจ้งกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |

