ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
DC12V High Lumen LED Solar Street Light เสาติดผนังสำหรับส่องสว่างกลางแจ้ง
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20℃~+50℃ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Led SMD อลูมิเนียม 100W ในตัว
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
IP65 กันน้ำ led ไฟน้ำท่วมกลางแจ้ง 20W 30W 50W 100W 150W 200W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งอลูมิเนียม 20W 30w 50w 100w 150w 200w
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ Ip65 กลางแจ้ง 300w พร้อมตัวจับเวลา 2835 Smd Chips
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำแสงน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| สิ่งของ: | ไฟสปอร์ตไลท์พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลลีน |
KCD LED โซลาร์สตรีทไลท์ชุดครบวงจร โซลาร์สตรีทไลท์ แบตเตอรี่ลิตียม LiFePo4 ภายใต้แผ่นแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
KCD LED โซลาร์สตรีทไลท์ชุดครบวงจร โซลาร์สตรีทไลท์ แบตเตอรี่ลิตียม LiFePo4 ภายใต้แผ่นแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
ทางหลวง ถนนสาธารณะ ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 30w 90w 200w อลูมิเนียมอัลลอยด์ IP65 6000k
| อายุการใช้งาน: | > 50,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| การรับประกันไฟ LED น้ำท่วม: | 3 ปี |
| โหมดการทำงาน: | เซ็นเซอร์ PIR และการควบคุมแสง |
KCD Outdoor Wind แยก 40W 80W All In One Solar Street Light
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
Slim 20W 30W 50W 60W 100W IP65 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |

