ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
KCD kcd ลูเมนสูงจีน smaret ประหยัดพลังงานความสว่างสูงนำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ IP65 Super Bright 200 วัตต์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
KCD กลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ประหยัดพลังงานไฟถนนแบตเตอรี่ลิเธียมกันน้ำ IP66 Super Bright
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง):: | 50000 |
|---|---|
| เวลาทำงาน (ชั่วโมง):: | 50000 |
| CRI (Ra>):: | 80 |
High Lumen Slim 137.3 * 156.3 * 30mm Outdoor LED Flood Lights 20w
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED สองดวงพร้อมแบตเตอรี่ 300w 500w 1000w ระบบสมาร์ทกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กันน้ำ smd 20w 40w 60w ไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงโซลาร์เซลล์โมโนคริสตัลไลน์พลังแสงอาทิตย์ |
| ปริมาณ LED: | 30 ชิ้น 5050 |
แบตเตอรี่ลิเธียมป้องกันการระเบิด 34000lm Solar Panel Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
13500lm 150W ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งกันน้ำ IP65 ลูเมนสูงสำหรับบ้าน
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 50 วัตต์กันน้ำ IP65 ลูเมนสูงเกรดเชิงพาณิชย์กลางแจ้ง 10,000 ลูเมน 6000
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
กันน้ํา กันระเบิด ภายนอก 60w 100w 150w 200w คุณภาพสูง อลูมิเนียม Lifepo4 แบตเตอรี่ 6500k โซลาร์สตรีทไลท์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
ความปลอดภัยกันน้ำ Ip65 200 วัตต์นำน้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |

