ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
IP65 กันน้ำกลางแจ้ง SMD อลูมิเนียม 20W 30w 50w 100w 150w 200w นำน้ำท่วมไฟ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ป้องกันการกัดกร่อน Ip67 20000 Lumen Led ไฟถนนแบบชาร์จไฟได้ 100w
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
KCD นำข้าวโพดหลอดไฟโมดูลาร์ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 30W กลางแจ้งกันน้ำปรับไฟถนนสำหรับ Square
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
| CRI (Ra>): | 80 |
100W 200W 300W LED โซลาร์สตรีทไลท์ ทั้งหมดในเครื่องเดียว
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED พลังงานสูงทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| พลังงาน: | 100w |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
IP67 อลูมิเนียมกันน้ำ 200W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Cri80 All In One 6000k 20w 60w 200w 300w
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
ไฟสปอร์ตไลท์ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100w กันน้ำสำหรับภายนอกอาคาร หล่อจากอะลูมิเนียม
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิปแอลอีดี: | เอสเอ็มดี2835 |
| วัสดุ: | แก้วอลูมิเนียม+ |
สมาธิ Integrated Solar Street Light 100W Slim ABS ร่างเรดาร์เซ็นเซอร์ 30° มุมรังสี
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| วัสดุ: | ตัวเรือน ABS + เลนส์ PC |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED พลังงานสูง 120w ทั้งหมดในหนึ่งเดียว 6500K Smd 2835 ไฟถนน LiFePO4 20Ah แบตเตอรี่
| คุณสมบัติ: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| วัตต์: | 30W/60W/90W/120W |
| วัสดุตัวเครื่อง: | เอบีเอสคุณภาพสูง |
สแควร์พับได้หมุนได้เบาและพกพา 18v 18w 48w LED Work Light พร้อมมุมลำแสง 120 °
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |

