ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
ไฟสโป๊ตความปลอดภัย IP65 กันน้ําขายร้อน LED ไฟน้ําท่วม โฮสติ้งอลูมิเนียมที่มีเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับกําแพงสวนถนน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ลักษณะ: | Corrision-proof,ความดัน-proof |
24000 Lumen Outdoor 200w LED Flood Light การจมความร้อนที่ดี 80 CRI 120 ° Degree 320 Led Beads
| พลัง: | 200W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 120LM/W |
| ลูเมนฟลักซ์: | 24000ล |
USB ชาร์จ 144W 1500LM ไฟ LED ทำงานพับได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
20w 40w 48w แบบพกพา LED แสงทำงานโรงรถสร้างวงเล็บกระพริบกลางแจ้งไร้สาย
| พลัง: | 100w |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวอบอุ่น |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 211.5*251.5*41มม. |
IP65 กันน้ำกลางแจ้งสมาร์ท LED พลังงานแสงอาทิตย์ขับเคลื่อนน้ำท่วมไฟ 60W ประหยัดพลังงาน
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
KCD Modern Road Light 50w 60w 80w 100w 150w แสงสว่างสุดอัลลูมิเนียมตกแต่งสมาธิ 220v ไฟถนน LED
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ: | IP65 |
| การติดตั้ง: | ติดเสา |
170lm / w ลูเมนสูง All In One ไฟโพสต์ถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
IP65 พลังงานสูง All In One Solar Street Courtyard Light 2700K CCT
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
ลูเมนสูงกลางแจ้งกันน้ำ 100W 150W 200W All In One Solar Light
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
| Cri (RA>): | 80 |
กันน้ำกลางแจ้ง Ip67 Led 4500lm 150w แผงโซลาร์เซลล์ไฟน้ำท่วม
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |

