ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
30W 50W 100W 200W 300W ไฟฟ้าลมกลางแจ้ง กันน้ําสะท้อน Projecteur LED ลมลมสําหรับสนามกีฬา
| มุมขั้ว: | 120° |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
| อุณหภูมิสี: | 3000K-6000K |
High Lumen IP65 100w อุตสาหกรรม LED High Bay Light
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265 |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 8000 |
| CRI (Ra>): | 80 |
กันน้ำ Ip65 Outdoor 100W โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ใบรับรอง CE 200W IP65 โคมไฟกลางแจ้งโคมไฟถนนหมุนได้สูงลูเมนชิปแบรนด์สำหรับ street
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
อลูมิเนียม IP65 15W 30W 60W 100W 150W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ลูเมนสูงพลังงานสูงกันน้ำกลางแจ้ง 100W 200W 300W น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ลูเมนสูงกันน้ำกลางแจ้ง 100W 200W 300W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 6500k CCT
| พิมพ์: | ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
โคมไฟถนน IP65 200W โคมไฟโซลาร์เซลล์ 80lm / w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC200-240V |
Waterproof Ip65 Outdoor LED Solar Landscape ไฟน้ำท่วม 80ra
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
IP65 Outdoor 50W 100W 150W 200W LED Solar Flood Light KCD Cast Aluminium
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |

