ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
IP65 Outdoor High Power All In One Led Solar Street Light อลูมิเนียม สันทนทาน IK10 ป้องกันด้วยแผ่นแสงอาทิตย์
| พลังงาน: | 30W/60W/90W/120W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| แหล่งแสง: | ชิป SMD |
KCD กันน้ํา IP65 ทนทาน อลูมิเนียม Housing PC Lens Ac Lamp ไฟ 100w LED กลางแจ้ง Street Light
| ฟังก์ชันความมืด: | ไม่จําเป็น |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ: | 120LM/W |
| ดัชนีสี: | >80 |
KCD แสงแสงถนนแสงแสงอาทิตย์แบบใหม่ แบบกันน้ําภายนอก 60w 80w 100w 120w รวมทั้งหมดในหนึ่ง
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนน |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
IP66 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง 150 วัตต์ 200 วัตต์ 400 วัตต์ 6000k พร้อมแบตเตอรี่
| นำ: | ชิป Bridgelux3030 |
|---|---|
| แบตเตอรี่ LiFePO4: | 18AH-54AH 12.8V |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ประสิทธิภาพสูง Monocrystalline Silicon |
ไฟถนน Super Bright 170lm / W รีโมทคอนโทรลไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบติดผนังกลางแจ้ง
| สไตล์: | ทันสมัย |
|---|---|
| โคมไฟ: | ฟลัดไลท์ |
| การใช้งาน: | ใช้ในร่ม/กลางแจ้ง |
90w Monocrystalline Solar Street Light LiFePO4 แบตเตอรี่ 3.2V 15Ah อัตราการแปลงสูง
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| วัตต์: | 30W/60W/90W/120W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
KCD ร่างทนทาน ภายนอก ทางด่วน ทางเดิน กันน้ํา IP65 400W 500W ทั้งหมดในหนึ่ง โซลาร์สตรีทไลท์ โซลาร์อินดูคชั่น
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนน |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
กันน้ำนำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100w 140w ลูเมนสูงกลางแจ้งหล่อตาย Smd Cob Dc 5kg
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 10000 |
|---|---|
| CRI (รา>): | 80 |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20-50 |
น้ำท่วมไฟ LED แบบพกพาทนอุณหภูมิ 24 Vlot
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำ Floodlight |
|---|---|
| สิ่งของ: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Smd |
| อุณหภูมิสี(CCT): | 2700K-6500K |
สนามเทนนิสโคมไฟสปอร์ตไลท์ LED Flood Light Ip66 สำหรับสวนสาธารณะ
| ครี (ra>): | 80 |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |

