ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip65 waterproof led street light ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมอัลลอยด์ไฟ LED แนวนอน 20w 30W 40W RoHS Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
Led Chip Ip66 Stand Alone แยกโคมไฟถนนแผงโซลาร์เซลล์ 6500k
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
คูลไวท์ 60W 100W 150W 200W นำไฟเสาพลังงานแสงอาทิตย์
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ขายปลีก อลูมิเนียมบ้าน ทั้งหมดในหนึ่ง โคมไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์ ถนนกลางแจ้ง 200W 300W 400W 500W แสงสวน
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง,สวน,ถนน,ฯลฯ |
ขายปลีก อลูมิเนียมบ้านทั้งหมดในหนึ่ง โคมไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์
| Light source: | LED |
|---|---|
| Working lifetime(hour): | 30000 |
| Application: | Outdoor,garden,road,etc |
อลูมิเนียม 200W 300W IP66 SMD ไฟถนนเสากลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 12V |
สนามแบดมินตัน 170lm / W Industrial LED High Bay Light
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |
150w 200w 250w 300w รวมทั้งหมดในหนึ่งไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
DC5V 100W ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
พลังงาน 3000 ลูเมน พลังงานสูง LED โคมไฟแสงอาทิตย์ ถนนสวน ถนน Luminaria 300w Outdoor Wholesale Solar Sensor
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งประหยัดพลังงาน |
| เกรดไอพี: | กันน้ํา IP65 |

